Winch don Diaphragm Wall Grab

Bayanin samfur:

Winch - IYJ-L Free Fall Series ana amfani da su sosai a cikin injunan shimfida bututu, cranes, cranes na abin hawa, ƙwanƙolin guga da murkushewa. Winches suna da ƙayyadaddun tsari, dorewa da ingantaccen farashi. Ana samun ingantaccen aikin su ta hanyar ɗaukar ci-gaban tsarin clutch na hydraulic, wanda muke ci gaba da haɓakawa sama da shekaru ashirin. Mun tattara zaɓuɓɓukan winches iri-iri don aikace-aikacen injiniya iri-iri. Kuna marhabin da adana takardar bayanan don abubuwan da kuke so.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Muna da mafi kyawun kayan aikin masana'antu, ƙwararrun injiniyoyi da ƙwararrun injiniyoyi da ma'aikata, waɗanda ke ɗaukar tsarin kulawa mai inganci tare da ƙungiyar ƙwararrun ƙwararrun kudaden shiga kafin / bayan tallace-tallace don Winch don bangon bangon diaphragm, Tun lokacin da aka kafa a farkon 1990s, mun kafa hanyar sadarwarmu ta tallace-tallace a Amurka, Jamus, Asiya, da ƙasashen Gabas ta Tsakiya da yawa. Muna nufin zama babban mai ba da kaya ga OEM na duniya da bayan kasuwa!
Muna da mafi haɓaka kayan aikin masana'antu, ƙwararrun injiniyoyi da ƙwararrun injiniyoyi da ma'aikata, waɗanda ake ɗaukar tsarin kulawa mai inganci tare da ƙungiyar ƙwararrun ƙwararrun kudaden shiga kafin / bayan-tallace-tallace don tallafi.Winch Don Katangar Diaphragm, Muna ba da inganci mai kyau amma maras tsada maras tsada da mafi kyawun sabis. Barka da zuwa aika samfuran ku da zoben launi zuwa gare mu. Za mu samar da abubuwan bisa ga buƙatar ku. Idan kuna sha'awar kowane kaya da muke ba ku, ku tuna don jin daɗin tuntuɓar mu kai tsaye ta wasiƙa, fax, tarho ko intanet. Mun kasance a nan don amsa tambayoyinku daga Litinin zuwa Asabar kuma muna fatan samun haɗin kai tare da ku.

Wannan babban winch ɗin yana haɗawa tare da tsarin birki na ban mamaki, wanda ke tabbatar da kyakkyawan aikin winch ɗin ƙarƙashin matsanancin yanayin aiki daban-daban. Yana aiwatar da sarrafa saurin gudu guda biyu idan aka haɗe shi da injin na'ura mai ɗaukar hoto wanda ke da canjin canji da gudu biyu. Lokacin da aka haɗe shi da motar piston axial na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa, matsa lamba na aiki da ikon tuƙi na iya haɓaka sosai.

Tsarin injina:Wannan winch mai ja yana kunshe da akwatin gear na duniya, motar lantarki, nau'in rigar birki, tubalan bawul daban-daban, ganga, firam da kama na'ura mai aiki da karfin ruwa. Ana samun gyare-gyare na musamman don mafi kyawun bukatun ku a kowane lokaci.
winch na free faɗuwar aikin sanyi

 

Babban Ma'auni na Pulling Winch:

Winch Model

Saukewa: IYJ2.5-5-75-8-L-ZPH2

Adadin Layukan igiya

3

Ja a kan Layer 1st (KN)

5

Ƙarfin ganga (m)

147

Gudun kan Layer 1 (m/min)

0-30

Motocin Motoci

Saukewa: INM05-90D51

Jimlar Matsala (ml/r)

430

Gearbox Model

C2.5A(i=5)

Bambancin Matsi na Aiki.(MPa)

13

Matsi Buɗe Birki (MPa)

3

Samar da Yawon Mai (L/min)

0-19

Matsi Buɗewar Clutch (MPa)

3

Diamita na igiya (mm)

8

Min. Nauyi don Falle Kyauta (kg)

25

 


  • Na baya:
  • Na gaba: